CUSC Multimedia

CUSC Multimedia Tự hào là một đội ngũ chuyên nghiệp và nhiệt huyết, luôn đồng hành cùng bạn tạo nên tác phẩm đột phá.

01/06/2026

🎈 CUSC MULTIMEDIA CHÚC MỪNG NGÀY QUỐC TẾ THIẾU NHI 1/6 🎈
Ngày hôm nay là ngày dành cho những em bé đang lớn lên cùng tiếng cười, những điều mới mẻ và những giấc mơ trong veo. ✨
Và cũng là một ngày dành cho những “em bé đã trưởng thành” - những người đang tất bật với công việc, học tập và cuộc sống, nhưng trong tim vẫn giữ một khoảng trời tuổi thơ đầy ký ức dịu dàng.
Chúc các em bé luôn tràn đầy niềm vui, khỏe mạnh và được yêu thương thật nhiều. Chúc những “em bé đã lớn” vẫn giữ được sự hồn nhiên, lòng nhiệt thành và niềm tin vào những điều tốt đẹp - dù cuộc sống có đôi lúc vội vàng đến đâu. 💙
🌈 Dù đang ở độ tuổi nào, mong rằng mỗi chúng ta đều tìm thấy niềm vui trong hành trình trưởng thành của mình.
Happy Children's Day 01.06!
----------
🏢CUSC Multimedia
📍Số 01 Lý Tự Trọng, P. Ninh Kiều, TP. Cần Thơ
☎️Hotline: 0292 383 5581
📧Email: [email protected]
🌐Website: https://multimedia.cusc.vn
’sDay /6

📣FANPAGE CUSC MULTIMEDIA ĐÃ TRỞ LẠI🕑Sau một thời gian “im hơi lặng tiếng” vì mải mê chạy dự án phía sau hậu trường, CUSC...
01/06/2026

📣FANPAGE CUSC MULTIMEDIA ĐÃ TRỞ LẠI
🕑Sau một thời gian “im hơi lặng tiếng” vì mải mê chạy dự án phía sau hậu trường, CUSC Multimedia chính thức quay trở lại.
Dù fanpage im ắng, nhưng đội ngũ chúng tôi vẫn không ngừng sáng tạo và phát triển những sản phẩm media mỗi ngày. 🎬
📌Từ thiết kế game, phát triển VR/AR đến các sản phẩm truyền thông sáng tạo. Tất cả sẽ dần được bật mí ngay tại đây.
Đây không chỉ là nơi cập nhật sản phẩm, mà còn là hành trình kể lại những ý tưởng, những trải nghiệm và những điều chúng tôi đang theo đuổi bằng sự sáng tạo và công nghệ. ✨
💙Hãy theo dõi và đồng hành cùng CUSC Multimedia trên chặng đường sắp tới nhé!
------------------------------------------------------------------------------------------
🏢CUSC Multimedia
📍Số 01 Lý Tự Trọng, P. Ninh Kiều, TP. Cần Thơ
☎️Hotline: 0292 383 5581
📧Email: [email protected]
🌐Website: https://multimedia.cusc.vn

🎥  GIỚI THIỆU DỊCH VỤ CHỤP ẢNH & QUAY TVC QUẢNG CÁO CHUYÊN NGHIỆP TẠI CUSC MULTIMEDIA🌐 Trong kỷ nguyên số, hình ảnh và v...
21/12/2025

🎥 GIỚI THIỆU DỊCH VỤ CHỤP ẢNH & QUAY TVC QUẢNG CÁO CHUYÊN NGHIỆP TẠI CUSC MULTIMEDIA

🌐 Trong kỷ nguyên số, hình ảnh và video chính là ngôn ngữ mạnh mẽ nhất để kể câu chuyện thương hiệu. Nếu bạn đang tìm kiếm một giải pháp truyền thông trực quan, sáng tạo và khác biệt, CUSC Multimedia luôn sẵn sàng đồng hành cùng bạn.

Đến với CUSC Multimedia, chúng tôi sẽ giúp thương hiệu của bạn:
✨ Gia tăng nhận diện và dấu ấn thương hiệu
✨ Kết nối cảm xúc, chạm đến khách hàng mục tiêu
✨ Tạo nên những trải nghiệm truyền thông đáng nhớ

Với đội ngũ nhiếp ảnh gia và biên tập viên chuyên nghiệp, CUSC Multimedia mang đến những bộ ảnh chất lượng cao và các TVC quảng cáo ấn tượng, được đầu tư chỉn chu từ ý tưởng đến sản phẩm hoàn thiện, hứa hẹn sẽ giúp thương hiệu của bạn nổi bật và tỏa sáng giữa thị trường cạnh tranh.

Hãy để mỗi khung hình, mỗi thước phim trở thành một câu chuyện truyền cảm hứng cho thương hiệu của bạn.

📍 Đăng ký nhận thông tin tư vấn các gói dịch vụ: https://bit.ly/Thong-tin-lien-he-CUSCMultimedia

👉 Liên hệ ngay với CUSC Multimedia:
📌 Địa chỉ: Số 1 Lý Tự Trọng, P. An Phú, Q. Ninh Kiều,TP. Cần Thơ
📞 Hotline: 0292 383 5581
📩 Mail: [email protected]

🚀 CUSC MULTIMEDIA – ĐỒNG HÀNH CÙNG THƯƠNG HIỆU TRONG HÀNH TRÌNH SỐ HÓA🌐 Trong bối cảnh truyền thông số không ngừng đổi m...
15/12/2025

🚀 CUSC MULTIMEDIA – ĐỒNG HÀNH CÙNG THƯƠNG HIỆU TRONG HÀNH TRÌNH SỐ HÓA

🌐 Trong bối cảnh truyền thông số không ngừng đổi mới, việc lựa chọn một đơn vị sáng tạo uy tín, am hiểu công nghệ là yếu tố then chốt để thương hiệu tạo dấu ấn khác biệt. CUSC Multimedia tự hào là đối tác cung cấp giải pháp sáng tạo toàn diện, kết hợp giữa thiết kế – công nghệ – truyền thông số, đáp ứng đa dạng nhu cầu của doanh nghiệp và tổ chức.
🎨 Hệ sinh thái dịch vụ của CUSC Multimedia bao gồm:
🖌️ Thiết kế đồ họa 2D: Xây dựng bộ nhận diện thương hiệu, ấn phẩm truyền thông và nội dung đa nền tảng.

🎬 Phim hoạt hình 2D & 3D: Từ ý tưởng, thiết kế nhân vật đến hoàn thiện sản phẩm chuyên nghiệp.

📹 Phim quảng cáo & Video thương hiệu: TVC, video giới thiệu doanh nghiệp, nội dung truyền thông sáng tạo.

🎮 Thiết kế & phát triển Game: Game giải trí, giáo dục, tăng tính tương tác và trải nghiệm người dùng.

🕶️ Digital Marketing – VR/AR: Giải pháp truyền thông số kết hợp công nghệ thực tế ảo, mang đến trải nghiệm hiện đại và khác biệt.

🏆 Với kinh nghiệm triển khai nhiều dự án trong và ngoài nước, tiêu biểu là Dự án SIMPLE – nền tảng giáo dục ứng dụng vũ trụ ảo 3D, CUSC Multimedia luôn hướng đến việc mang lại các giải pháp sáng tạo – hiệu quả – phù hợp mục tiêu của từng đối tác.
💡 Chúng tôi tin rằng mỗi ý tưởng đều có giá trị riêng và xứng đáng được thể hiện bằng những sản phẩm chỉn chu, chuyên nghiệp. CUSC Multimedia sẵn sàng đồng hành cùng bạn để biến ý tưởng thành giá trị thực tiễn trên môi trường số.
──────────────────────────
🏢 CUSC Multimedia
📍 Số 01 Lý Tự Trọng, P. Ninh Kiều, TP. Cần Thơ
📞 Hotline: 0292 383 5581
📧 Email: [email protected]

Bạn đang tìm kiếm giải pháp sáng tạo để nâng tầm thương hiệu?Với hơn 20 năm kinh nghiệm từ Trung tâm Công nghệ Phần mềm ...
28/11/2025

Bạn đang tìm kiếm giải pháp sáng tạo để nâng tầm thương hiệu?
Với hơn 20 năm kinh nghiệm từ Trung tâm Công nghệ Phần mềm Đại học Cần Thơ, CUSC Multimedia tự hào đồng hành cùng bạn trên hành trình bứt phá và chinh phục thị trường!
Các dịch vụ hấp dẫn tại CUSC Multimedia:
🎨 Thiết kế 2D đẳng cấp: Bộ nhận diện thương hiệu, ấn phẩm quảng cáo, giao diện website chuyên nghiệp, độc đáo.
🎬 Sản xuất phim hoạt hình 2D/3D: Video quảng cáo, phim doanh nghiệp ấn tượng giúp tăng hiệu quả truyền thông.
🎮 Phát triển game: Thiết kế nhân vật, môi trường game chân thực, phát triển trò chơi đỉnh cao.
🚀 Tiếp thị số, VR/AR: Tiếp cận khách hàng bằng marketing số, ứng dụng VR/AR tiên tiến để tạo trải nghiệm tương tác độc đáo.
CUSC Multimedia – Nơi biến ý tưởng của bạn thành hiện thực, tạo dựng giá trị khác biệt cho thương hiệu và gia tăng doanh thu vượt trội!
➖➖➖➖➖
Liên hệ ngay với CUSC Multimedia
🏢 Địa chỉ: Số 1 Lý Tự Trọng, P. Ninh Kiều,TP. Cần Thơ
📲 Hotline: 0292 383 5581
📧 Mail: [email protected]

🚀 CUSC MULTIMEDIA – GIẢI PHÁP SÁNG TẠO TOÀN DIỆN CHO KỶ NGUYÊN SỐ!Bạn đang tìm một đội ngũ sáng tạo chuyên nghiệp để biế...
29/10/2025

🚀 CUSC MULTIMEDIA – GIẢI PHÁP SÁNG TẠO TOÀN DIỆN CHO KỶ NGUYÊN SỐ!
Bạn đang tìm một đội ngũ sáng tạo chuyên nghiệp để biến ý tưởng thành sản phẩm truyền thông ấn tượng?

➡️ CUSC Multimedia chính là đối tác bạn đang cần!
🌟 Chúng tôi cung cấp hệ sinh thái dịch vụ sáng tạo toàn diện:
🔹 Thiết kế đồ họa 2D – Bộ nhận diện thương hiệu, ấn phẩm quảng cáo, truyền thông đa nền tảng.
🔹 Phim hoạt hình 2D & 3D – Từ thiết kế nhân vật đến sản xuất phim hoạt hình chất lượng cao.
🔹 Phim quảng cáo & video lan tỏa thương hiệu – TVC, clip giới thiệu doanh nghiệp, nội dung viral.
🔹 Thiết kế & phát triển Game – Game giải trí, giáo dục, tương tác hấp dẫn.
🔹 Digital Marketing – VR/AR – Truyền thông số, ứng dụng thực tế ảo, trải nghiệm tương tác hiện đại.
💡 Với kinh nghiệm chinh chiến qua hàng loạt dự án trong và ngoài nước, trong đó có Dự án SIMPLE - nền tảng giáo dục bằng vũ trụ ảo 3D, CUSC Multimedia tự tin mang đến giải pháp sáng tạo – công nghệ – hiệu quả, giúp thương hiệu của bạn bứt phá mạnh mẽ trên mọi nền tảng số! 🚀
🎯 Chúng tôi tin rằng mỗi ý tưởng của bạn đều xứng đáng được thể hiện theo cách chuyên nghiệp và ấn tượng nhất. Hãy để CUSC Multimedia giúp bạn làm điều đó!
──────────────────────────
CUSC Multimedia
📍 Số 01 Lý Tự Trọng, phường Ninh Kiều, TP. Cần Thơ
📲 Hotline: 0292 383 5581
📧 Email: [email protected]

🎯 Nâng tầm thương hiệu – Chuyển đổi số hiệu quả!

🎉 CÔNG BỐ KẾT QUẢ CUỘC THI “TỰ HÀO MIỀN TÂY – CÙNG CUSC TỎA SÁNG” 🎉Sau thời gian tranh tài đầy sôi nổi, cuộc thi thiết k...
04/09/2025

🎉 CÔNG BỐ KẾT QUẢ CUỘC THI “TỰ HÀO MIỀN TÂY – CÙNG CUSC TỎA SÁNG” 🎉

Sau thời gian tranh tài đầy sôi nổi, cuộc thi thiết kế “Tự hào Miền Tây – Cùng CUSC tỏa sáng” do CUSC Multimedia tổ chức đã chính thức khép lại! 💫

Với chủ đề về hình ảnh Miền Tây, các thí sinh đã mang đến những thiết kế 2D độc đáo và video ngắn sáng tạo đầy cảm hứng. Cuộc thi không chỉ là sân chơi nghệ thuật, mà còn là dịp để mọi người thể hiện niềm tự hào và sự sáng tạo thông qua góc nhìn mới mẻ về quê hương.🌿

👏 Xin chúc mừng những tác phẩm đã xuất sắc nhận được sự ủng hộ từ cộng đồng và ghi dấu ấn trong cuộc thi lần này. Sự nỗ lực lan tỏa, kết nối và kêu gọi cộng đồng chính là yếu tố tạo nên thành công của các bạn!

💡 Ban tổ chức hiểu rằng mỗi cuộc thi luôn có nhiều luồng ý kiến khác nhau. Tuy nhiên, kết quả lần này được xác định dựa trên thể lệ đã công bố, đây là thước đo cho sự lan tỏa mà thí sinh tạo ra được trong cộng đồng.

✨ Dù thế nào, tất cả các tác phẩm đều rất đáng tự hào, bởi hơn hết, chính sự sáng tạo và tinh thần “Tự hào Miền Tây” mà các bạn đã thể hiện mới là giá trị lớn nhất mà các bạn đã mang lại cho cuộc thi.

👉 Một lần nữa, xin gửi lời chúc mừng đến các gương mặt đã tỏa sáng và lời cảm ơn chân thành đến tất cả các bạn đã tham gia, cổ vũ và lan tỏa cuộc thi!

📩 Các cá nhân đạt giải vui lòng inbox với fanpage CUSC Multimedia để được hướng dẫn nhận giải nhé!

Xin chào các bạn yêu,😊BTC biết bạn rất mong chờ kết quả của cuộc thi "Tự hào Miền Tây - Cùng CUSC tỏa sáng". BTC cũng đã...
03/09/2025

Xin chào các bạn yêu,

😊BTC biết bạn rất mong chờ kết quả của cuộc thi "Tự hào Miền Tây - Cùng CUSC tỏa sáng". BTC cũng đã nhận được sự quan tâm yêu thương của các bạn trong cuộc thi.

Để đảm bảo kết quả được công bằng nhất, các bạn chờ một xíu để BTC xem xét và sẽ có thông tin chính thức gửi đến các bạn nha.
Các bạn chờ xíu nhé!😘

Address

Số 01, Lý Tự Trọng
Phường An Phú

Opening Hours

Monday 07:00 - 17:00
Tuesday 07:00 - 17:00
Wednesday 07:00 - 17:00
Thursday 07:00 - 17:00
Friday 07:00 - 17:00

Website

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when CUSC Multimedia posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Contact The Business

Send a message to CUSC Multimedia:

Share