Xưởng Đồng Hồ Treo Tường GLU

Xưởng Đồng Hồ Treo Tường GLU Xưởng sản xuất đồng hồ GLU - Chuyên sản xuất đồng hồ treo tường quảng cáo, quà tặng doanh nghiệp tại TP.HCM

Hotline: 0901.434.833 (Ms.

Hường)
-- xuongdongho.com --

GLU x APPLE PIE | Trao tặng những chiếc đồng hồ đầy ý nghĩa💚Mỗi chiếc đồng hồ không chỉ giúp quản lý thời gian, mà còn l...
05/06/2026

GLU x APPLE PIE | Trao tặng những chiếc đồng hồ đầy ý nghĩa💚

Mỗi chiếc đồng hồ không chỉ giúp quản lý thời gian, mà còn là món quà lưu giữ những khoảnh khắc đẹp trong hành trình học tập và trưởng thành của các bé ⏰

GLU vinh dự đồng hành cùng Hệ thống Mầm non Apple Pie trong dự án sản xuất đồng hồ quà tặng mang dấu ấn riêng:
✔ Thiết kế theo nhận diện thương hiệu
✔ Màu sắc tươi sáng, phù hợp môi trường giáo dục
✔ In ấn sắc nét – bền đẹp theo thời gian
✔ Sản xuất trực tiếp tại xưởng, tối ưu chi phí

Cảm ơn Apple Pie Kindergarten đã tin tưởng lựa chọn GLU để gửi gắm những món quà ý nghĩa dành cho giáo viên, học sinh và phụ huynh 🌱

GLU – Xưởng sản xuất đồng hồ theo yêu cầu
Nhận thiết kế & sản xuất số lượng lớn cho:
🏫 Trường học
🏢 Doanh nghiệp
🎁 Quà tặng sự kiện – thương hiệu

Inbox ngay để được tư vấn mẫu phù hợp!
================================
🏆 XƯỞNG SẢN XUẤT ĐỒNG HỒ GLU - Chuyên Sản Xuất Đồng Hồ Treo Tường Quảng Cáo, Quà Tặng Doanh Nghiệp Tại TP.HCM
- Website: xuongdongho.com
- Email: [email protected]
🏬 Hệ thống Showroom, cửa hàng:
- Showroom 1: 62 Dương Thị Giang, Quận 12 - Tp. HCM
- Showroom 2: 191 Bà Triệu, Q. Hai Bà Trưng - Tp. Hà Nội
- Showroom 3: 910A Ngô Quyền, Sơn Trà - Tp. Đà Nẵng
☎ Hotline: 0902.420.833

🎓 ĐỒNG HỒ KỶ NIỆM 60 NĂM – MÓN QUÀ TRI ÂN ĐONG ĐẦY GIÁ TRỊ ⏰Xưởng sản xuất Đồng Hồ GLU tự hào thực hiện mẫu đồng hồ treo...
01/06/2026

🎓 ĐỒNG HỒ KỶ NIỆM 60 NĂM – MÓN QUÀ TRI ÂN ĐONG ĐẦY GIÁ TRỊ ⏰

Xưởng sản xuất Đồng Hồ GLU tự hào thực hiện mẫu đồng hồ treo tường kỷ niệm 60 năm thành lập Trường Đại học Ngoại ngữ – ĐHQGHN, mang thiết kế sang trọng, tinh tế và đậm dấu ấn riêng của đơn vị.

✨ Ưu điểm nổi bật:
✔ Thiết kế theo yêu cầu, in logo và thông điệp riêng.
✔ Khung gỗ sang trọng, bền đẹp theo thời gian.
✔ Mặt đồng hồ sắc nét, màu sắc chuẩn nhận diện thương hiệu.
✔ Phù hợp làm quà tặng tri ân cán bộ, giảng viên, đối tác, cựu học viên.
✔ Sản xuất số lượng lớn – giá xưởng cạnh tranh.

🎁 Đồng hồ không chỉ là vật dụng xem giờ, mà còn là món quà lưu giữ những giá trị, những chặng đường phát triển và những lời cảm ơn chân thành.

📌 Nhận thiết kế & sản xuất:
✅ Đồng hồ kỷ niệm thành lập
✅ Đồng hồ quà tặng doanh nghiệp
✅ Đồng hồ tri ân khách hàng
✅ Đồng hồ sự kiện, hội nghị, đại hội
✅ Đồng hồ in logo theo yêu cầu

👉 Inbox ngay để nhận mẫu thiết kế miễn phí!
================================
🏆 XƯỞNG SẢN XUẤT ĐỒNG HỒ GLU - Chuyên Sản Xuất Đồng Hồ Treo Tường Quảng Cáo, Quà Tặng Doanh Nghiệp Tại TP.HCM
- Website: xuongdongho.com
- Email: [email protected]
🏬 Hệ thống Showroom, cửa hàng:
- Showroom 1: 62 Dương Thị Giang, Quận 12 - Tp. HCM
- Showroom 2: 191 Bà Triệu, Q. Hai Bà Trưng - Tp. Hà Nội
- Showroom 3: 910A Ngô Quyền, Sơn Trà - Tp. Đà Nẵng
☎ Hotline: 0902.420.833

🕒 ĐỒNG HỒ TREO TƯỜNG QUẢNG CÁO – MÓN QUÀ THỜI GIAN Ý NGHĨA CHO DOANH NGHIỆP 🎁Không chỉ là vật dụng xem giờ, đồng hồ treo...
25/05/2026

🕒 ĐỒNG HỒ TREO TƯỜNG QUẢNG CÁO – MÓN QUÀ THỜI GIAN Ý NGHĨA CHO DOANH NGHIỆP 🎁

Không chỉ là vật dụng xem giờ, đồng hồ treo tường còn là cách giúp thương hiệu của bạn hiện diện mỗi ngày trong mắt khách hàng, đối tác và nhân viên.

✨ Mẫu đồng hồ GLU nổi bật với:
✔️ Thiết kế in logo – hình ảnh theo yêu cầu
✔️ Màu sắc sắc nét, bền đẹp theo thời gian
✔️ Khung đồng hồ chắc chắn, vận hành êm ái
✔️ Phù hợp làm quà tặng doanh nghiệp, sự kiện, tri ân khách hàng

📌 Một món quà vừa thiết thực – vừa giúp quảng bá thương hiệu hiệu quả lâu dài.
📌 Nhận sản xuất số lượng lớn với giá xưởng trực tiếp.

👉 Inbox ngay để được tư vấn mẫu miễn phí & báo giá nhanh nhé!
================================
🏆 XƯỞNG SẢN XUẤT ĐỒNG HỒ GLU - Chuyên Sản Xuất Đồng Hồ Treo Tường Quảng Cáo, Quà Tặng Doanh Nghiệp Tại TP.HCM
- Website: xuongdongho.com
- Email: [email protected]
🏬 Hệ thống Showroom, cửa hàng:
- Showroom 1: 62 Dương Thị Giang, Quận 12 - Tp. HCM
- Showroom 2: 191 Bà Triệu, Q. Hai Bà Trưng - Tp. Hà Nội
- Showroom 3: 910A Ngô Quyền, Sơn Trà - Tp. Đà Nẵng
☎ Hotline: 0902.420.833

23/05/2026

✨ ĐỒNG HỒ TREO TƯỜNG IN LOGO – GIẢI PHÁP QUÀ TẶNG DOANH NGHIỆP CHỈ TỪ 49K

Một chiếc đồng hồ không chỉ để xem giờ, mà còn là cách giúp thương hiệu xuất hiện mỗi ngày trong văn phòng, cửa hàng hay không gian sống của khách hàng.

🎯 Bạn đang tìm đơn vị sản xuất đồng hồ quà tặng:
✔ Cần làm nhanh cho sự kiện, hội nghị
✔ Nhận đơn linh hoạt số lượng ít
✔ Thiết kế theo nhận diện thương hiệu riêng
✔ Giá tốt tận xưởng, không qua trung gian

💥 Đồng Hồ GLU – Xưởng sản xuất trực tiếp, hỗ trợ trọn gói từ thiết kế đến hoàn thiện.

🔥 ƯU ĐÃI CHỈ TỪ 49K/CHIẾC
✔ Nhận sản xuất từ số lượng nhỏ
✔ In logo sắc nét – mẫu mã đa dạng
✔ Hỗ trợ thiết kế miễn phí theo yêu cầu
✔ Phù hợp làm quà tặng doanh nghiệp, khách hàng, đối tác, sự kiện

📌 Đặt càng nhiều – giá càng tối ưu cho doanh nghiệp.
================================
🏆 XƯỞNG SẢN XUẤT ĐỒNG HỒ GLU - Chuyên Sản Xuất Đồng Hồ Treo Tường Quảng Cáo, Quà Tặng Doanh Nghiệp Tại TP.HCM
- Website: xuongdongho.com
- Email: [email protected]
🏬 Hệ thống Showroom, cửa hàng:
- Showroom 1: 62 Dương Thị Giang, Quận 12 - Tp. HCM
- Showroom 2: 191 Bà Triệu, Q. Hai Bà Trưng - Tp. Hà Nội
- Showroom 3: 910A Ngô Quyền, Sơn Trà - Tp. Đà Nẵng
☎ Hotline: 0902.420.833

📣 ĐỒNG HỒ IN LOGO – QUÀ TẶNG THƯƠNG HIỆU ĐẲNG CẤP🕒 Một chiếc đồng hồ không chỉ để xem giờ – mà còn là cách giúp thương h...
22/05/2026

📣 ĐỒNG HỒ IN LOGO – QUÀ TẶNG THƯƠNG HIỆU ĐẲNG CẤP

🕒 Một chiếc đồng hồ không chỉ để xem giờ – mà còn là cách giúp thương hiệu của bạn hiện diện mỗi ngày trong mắt khách hàng!

Mẫu đồng hồ treo tường in logo Hyundai TC Motor được thiết kế sang trọng với:
✨ Mặt kính sáng đẹp, dễ nhìn
✨ Viền vân gỗ tinh tế, phù hợp nhiều không gian
✨ In logo & thông điệp thương hiệu sắc nét
✨ Quà tặng doanh nghiệp ý nghĩa – thiết thực – lâu bền

🎁 Phù hợp làm:
✔ Quà tặng khách hàng
✔ Quà tri ân đối tác
✔ Quà sự kiện – kỷ niệm thành lập
✔ Bộ nhận diện thương hiệu doanh nghiệp

💯 Xưởng Đồng Hồ Treo Tường GLU nhận:
✅ Thiết kế theo yêu cầu
✅ In logo số lượng ít đến lớn
✅ Giá xưởng cạnh tranh
✅ Giao hàng toàn quốc

📌 Muốn thương hiệu của bạn xuất hiện nổi bật trong từng không gian?
Inbox ngay cho GLU để được tư vấn mẫu phù hợp nhé!
================================
🏆 XƯỞNG SẢN XUẤT ĐỒNG HỒ GLU - Chuyên Sản Xuất Đồng Hồ Treo Tường Quảng Cáo, Quà Tặng Doanh Nghiệp Tại TP.HCM
- Website: xuongdongho.com
- Email: [email protected]
🏬 Hệ thống Showroom, cửa hàng:
- Showroom 1: 62 Dương Thị Giang, Quận 12 - Tp. HCM
- Showroom 2: 191 Bà Triệu, Q. Hai Bà Trưng - Tp. Hà Nội
- Showroom 3: 910A Ngô Quyền, Sơn Trà - Tp. Đà Nẵng
☎ Hotline: 0902.420.833

🕒 ĐỒNG HỒ TREO TƯỜNG IN LOGO – QUÀ TẶNG DOANH NGHIỆP THIẾT THỰC & TĂNG NHẬN DIỆN THƯƠNG HIỆU 🕒Một chiếc đồng hồ treo tườ...
18/05/2026

🕒 ĐỒNG HỒ TREO TƯỜNG IN LOGO – QUÀ TẶNG DOANH NGHIỆP THIẾT THỰC & TĂNG NHẬN DIỆN THƯƠNG HIỆU 🕒

Một chiếc đồng hồ treo tường không chỉ để xem giờ mà còn là “đại sứ thương hiệu” xuất hiện mỗi ngày tại văn phòng, trường học, cửa hàng hay gia đình khách hàng.

✨ Xưởng Đồng Hồ Treo Tường GLU nhận:
✔️ Thiết kế & in logo theo yêu cầu
✔️ Đa dạng kiểu dáng: tròn, vuông, bát giác, viền màu nổi bật
✔️ Phù hợp làm quà tặng doanh nghiệp, trường học, hội nhóm
✔️ In sắc nét – bền màu – tính thẩm mỹ cao
✔️ Giá xưởng trực tiếp, tối ưu chi phí số lượng lớn

📌 Nhận sản xuất đồng hồ quảng cáo cho:
🔹 Công ty – doanh nghiệp
🔹 Trường học – trung tâm
🔹 Đại lý – cửa hàng
🔹 Sự kiện – hội nghị – quà tặng khách hàng

🎯 Mỗi mẫu đồng hồ là một cách giúp thương hiệu của bạn hiện diện liên tục trong mắt khách hàng mỗi ngày!

📞 Liên hệ Xưởng Đồng Hồ Treo Tường GLU để được tư vấn mẫu phù hợp và báo giá nhanh chóng
================================
🏆 XƯỞNG SẢN XUẤT ĐỒNG HỒ GLU - Chuyên Sản Xuất Đồng Hồ Treo Tường Quảng Cáo, Quà Tặng Doanh Nghiệp Tại TP.HCM
- Website: Xuongdonghotreotuong.com
- Email: [email protected]
🏬 Hệ thống Showroom, cửa hàng:
- Showroom 1: 62 Dương Thị Giang, Quận 12 - Tp. HCM
- Showroom 2: 191 Bà Triệu, Q. Hai Bà Trưng - Tp. Hà Nội
- Showroom 3: 910A Ngô Quyền, Sơn Trà - Tp. Đà Nẵng
☎ Hotline: 0902.420.833.

🕒 ĐỒNG HỒ TREO TƯỜNG IN LOGO – QUÀ TẶNG THƯƠNG HIỆU ẤN TƯỢNG 🕒Bạn đang tìm một món quà vừa thiết thực vừa giúp quảng bá ...
16/05/2026

🕒 ĐỒNG HỒ TREO TƯỜNG IN LOGO – QUÀ TẶNG THƯƠNG HIỆU ẤN TƯỢNG 🕒

Bạn đang tìm một món quà vừa thiết thực vừa giúp quảng bá thương hiệu mỗi ngày?
✨ Đồng Hồ Treo Tường GLU chính là lựa chọn hoàn hảo cho doanh nghiệp, cửa hàng, showroom hay sự kiện tri ân khách hàng!

✔️ In logo thương hiệu sắc nét
✔️ Thiết kế đa dạng – hiện đại – sang trọng
✔️ Màu sắc nổi bật, phù hợp nhiều không gian
✔️ Chất liệu bền đẹp, vận hành êm ái
✔️ Nhận sản xuất số lượng lớn – giá tận xưởng

🎯 Không chỉ là chiếc đồng hồ xem giờ, đây còn là “biển quảng cáo thương hiệu” xuất hiện mỗi ngày trước mắt khách hàng và đối tác.

💼 Phù hợp làm:
🔹 Quà tặng doanh nghiệp
🔹 Quà tri ân khách hàng
🔹 Quà tặng sự kiện – hội nghị
🔹 Đồng hồ treo văn phòng, showroom, cửa hàng

📌 GLU nhận thiết kế theo yêu cầu – in logo độc quyền – giao hàng toàn quốc.

📩 Inbox ngay cho Xưởng Đồng Hồ Treo Tường GLU để được tư vấn mẫu phù hợp và báo giá ưu đãi hôm nay!
================================
🏆 XƯỞNG SẢN XUẤT ĐỒNG HỒ GLU - Chuyên Sản Xuất Đồng Hồ Treo Tường Quảng Cáo, Quà Tặng Doanh Nghiệp Tại TP.HCM
- Website: Xuongdonghotreotuong.com
- Email: [email protected]
🏬 Hệ thống Showroom, cửa hàng:
- Showroom 1: 62 Dương Thị Giang, Quận 12 - Tp. HCM
- Showroom 2: 191 Bà Triệu, Q. Hai Bà Trưng - Tp. Hà Nội
- Showroom 3: 910A Ngô Quyền, Sơn Trà - Tp. Đà Nẵng
☎ Hotline: 0902.420.833.

🕒 ĐỒNG HỒ TREO TƯỜNG IN LOGO – MÓN QUÀ QUẢNG BÁ THƯƠNG HIỆU HIỆU QUẢMột chiếc đồng hồ treo tường không chỉ giúp quản lý ...
15/05/2026

🕒 ĐỒNG HỒ TREO TƯỜNG IN LOGO – MÓN QUÀ QUẢNG BÁ THƯƠNG HIỆU HIỆU QUẢ

Một chiếc đồng hồ treo tường không chỉ giúp quản lý thời gian mà còn là cách để thương hiệu của bạn hiện diện mỗi ngày trong văn phòng, cửa hàng hay gia đình khách hàng.

Tại Xưởng Đồng Hồ Treo Tường GLU, chúng tôi nhận sản xuất đa dạng mẫu:
✔️ Đồng hồ treo tường tròn
✔️ Đồng hồ vuông hiện đại
✔️ In logo doanh nghiệp sắc nét
✔️ Thiết kế theo nhận diện thương hiệu
✔️ Gia công số lượng lớn – giá tận xưởng

🔹 Màu sắc đa dạng
🔹 Máy chạy êm, bền đẹp
🔹 In UV chất lượng cao
🔹 Phù hợp làm quà tặng doanh nghiệp, sự kiện, hội nghị

Dù là phong cách sang trọng, hiện đại hay tối giản, GLU luôn mang đến những mẫu đồng hồ vừa đẹp mắt vừa giúp thương hiệu nổi bật hơn trong mắt khách hàng.

📩 Inbox ngay cho Xưởng Đồng Hồ Treo Tường GLU để được tư vấn mẫu phù hợp và nhận báo giá nhanh chóng!
================================
🏆 XƯỞNG SẢN XUẤT ĐỒNG HỒ GLU - Chuyên Sản Xuất Đồng Hồ Treo Tường Quảng Cáo, Quà Tặng Doanh Nghiệp Tại TP.HCM
- Website: Xuongdonghotreotuong.com
- Email: [email protected]
🏬 Hệ thống Showroom, cửa hàng:
- Showroom 1: 62 Dương Thị Giang, Quận 12 - Tp. HCM
- Showroom 2: 191 Bà Triệu, Q. Hai Bà Trưng - Tp. Hà Nội
- Showroom 3: 910A Ngô Quyền, Sơn Trà - Tp. Đà Nẵng
☎ Hotline: 0902.420.833.

🕒 ĐỒNG HỒ TREO TƯỜNG IN LOGO – QUÀ TẶNG DOANH NGHIỆP THIẾT THỰC & TINH TẾMột chiếc đồng hồ không chỉ để xem giờ — mà còn...
09/05/2026

🕒 ĐỒNG HỒ TREO TƯỜNG IN LOGO – QUÀ TẶNG DOANH NGHIỆP THIẾT THỰC & TINH TẾ

Một chiếc đồng hồ không chỉ để xem giờ — mà còn là cách thương hiệu của bạn hiện diện mỗi ngày trong không gian sống và làm việc của khách hàng. 💙

Mẫu đồng hồ treo tường của GLU với thiết kế viền xanh hiện đại, mặt số tối giản, in logo nổi bật giúp doanh nghiệp:
✔️ Tăng nhận diện thương hiệu
✔️ Làm quà tặng khách hàng – đối tác ý nghĩa
✔️ Phù hợp văn phòng, gia đình, cửa hàng
✔️ Chi phí hợp lý khi đặt số lượng lớn

🎁 In logo theo yêu cầu
🎁 Thiết kế miễn phí
🎁 Sản xuất trực tiếp tại xưởng – giá tận gốc
🎁 Nhận đơn số lượng lớn toàn quốc

📌 Phù hợp làm:
• Quà tặng tri ân khách hàng
• Quà tặng sự kiện, hội nghị
• Quà tặng khai trương, nội bộ công ty
• Bộ nhận diện thương hiệu doanh nghiệp

💬 Inbox ngay cho GLU để nhận báo giá & mẫu thiết kế miễn phí nhé!
================================
🏆 XƯỞNG SẢN XUẤT ĐỒNG HỒ GLU - Chuyên Sản Xuất Đồng Hồ Treo Tường Quảng Cáo, Quà Tặng Doanh Nghiệp Tại TP.HCM
- Website: Xuongdonghotreotuong.com
- Email: [email protected]
🏬 Hệ thống Showroom, cửa hàng:
- Showroom 1: 62 Dương Thị Giang, Quận 12 - Tp. HCM
- Showroom 2: 191 Bà Triệu, Q. Hai Bà Trưng - Tp. Hà Nội
- Showroom 3: 910A Ngô Quyền, Sơn Trà - Tp. Đà Nẵng
☎ Hotline: 0902.420.833.

ĐỒNG HỒ TREO TƯỜNG GIÁ XƯỞNG – ĐẸP, BỀN, TINH TẾ ⏰ Một chiếc đồng hồ đẹp không chỉ để xem giờ… mà còn nâng tầm cả không ...
04/05/2026

ĐỒNG HỒ TREO TƯỜNG GIÁ XƯỞNG – ĐẸP, BỀN, TINH TẾ
⏰ Một chiếc đồng hồ đẹp không chỉ để xem giờ… mà còn nâng tầm cả không gian sống của bạn!

Bạn đã chọn được mẫu đồng hồ “chân ái” cho ngôi nhà hay văn phòng của mình chưa? 😉

✨ Tại GLU, chúng tôi mang đến những mẫu đồng hồ:
✔️ Đa dạng mẫu mã: hiện đại, cổ điển, tối giản, sang trọng
✔️ Thiết kế tinh tế – phù hợp mọi không gian: phòng khách, phòng ngủ, văn phòng
✔️ Sản xuất trực tiếp tại xưởng – giá tận gốc, không qua trung gian
✔️ Nhận in logo, làm quà tặng doanh nghiệp theo yêu cầu

🎯 Cam kết:
🔹 Máy chạy êm – bền bỉ theo thời gian
🔹 Kiểm tra kỹ lưỡng trước khi giao
🔹 Hỗ trợ tư vấn tận tâm

📦 Sỉ & lẻ toàn quốc – càng lấy nhiều, giá càng tốt!

📞 Liên hệ ngay để được báo giá tốt nhất
================================
🏆 XƯỞNG SẢN XUẤT ĐỒNG HỒ GLU - Chuyên Sản Xuất Đồng Hồ Treo Tường Quảng Cáo, Quà Tặng Doanh Nghiệp Tại TP.HCM
- Website: Xuongdonghotreotuong.com
- Email: [email protected]
🏬 Hệ thống Showroom, cửa hàng:
- Showroom 1: 62 Dương Thị Giang, Quận 12 - Tp. HCM
- Showroom 2: 191 Bà Triệu, Q. Hai Bà Trưng - Tp. Hà Nội
- Showroom 3: 910A Ngô Quyền, Sơn Trà - Tp. Đà Nẵng
☎ Hotline: 0902.420.833.

Address

62 Dương Thị Giang, P. Tân Thới Nhất, Quận 12
Ho Chi Minh City

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when Xưởng Đồng Hồ Treo Tường GLU posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Contact The Business

Send a message to Xưởng Đồng Hồ Treo Tường GLU:

Share