Siêu thị Điện Máy Điện Thoại Hoàng Khải xã Minh Châu

Siêu thị Điện Máy Điện Thoại Hoàng Khải xã Minh Châu Contact information, map and directions, contact form, opening hours, services, ratings, photos, videos and announcements from Siêu thị Điện Máy Điện Thoại Hoàng Khải xã Minh Châu, Electronics, đối diện ủy ban xã Minh Châu ( Diễn Thắng cũ), Huyện Diễn Châu, tỉnh Nghệ An, Dien Chau.

Điện thoại sam sung mã mớiGiá chỉ từ 2###Hỗ trợ trả góp thủ tục đơn giản tại Siêu thị Điện Máy Điện Thoại Hoàng Khải xã ...
06/12/2025

Điện thoại sam sung mã mới
Giá chỉ từ 2###
Hỗ trợ trả góp thủ tục đơn giản tại Siêu thị Điện Máy Điện Thoại Hoàng Khải xã Minh Châu

Oppo A18 giá hơn 2 tr tại Siêu thị Điện Máy Điện Thoại Hoàng Khải xã Minh Châu
02/12/2025

Oppo A18 giá hơn 2 tr tại Siêu thị Điện Máy Điện Thoại Hoàng Khải xã Minh Châu

27/11/2025

Bữa khách hỏi Laptop Dell màu trắng ni em có hàng rồi ạ 😊
Kích thước 14in, 15,6in đủ cả, bộ nhớ 512gb tha hồ sử dụng
Tặng đầy đủ phụ kiện,
Bảo hành 12 tháng, lỗi đổi mới trong vòng 30 ngày
HỖ TRỢ TRẢ GÓP thủ tục đơn giản tại Siêu thị Điện Máy Điện Thoại Hoàng Khải xã Minh Châu

Samsung mã mớiGiá chỉ từ 2### tại Siêu thị Điện Máy Điện Thoại Hoàng Khải xã Minh Châu Hỗ trợ trả góp thủ tục đơn giản
13/11/2025

Samsung mã mới
Giá chỉ từ 2### tại Siêu thị Điện Máy Điện Thoại Hoàng Khải xã Minh Châu
Hỗ trợ trả góp thủ tục đơn giản

Sim Cháy ,Hỏng ...thì cấp lại ở đâu ?Siêu thị Điện Máy Điện Thoại Hoàng Khải xã Minh Châu  nhận tất cả các dịch vụ Sim n...
11/11/2025

Sim Cháy ,Hỏng ...thì cấp lại ở đâu ?
Siêu thị Điện Máy Điện Thoại Hoàng Khải xã Minh Châu nhận tất cả các dịch vụ Sim nhé ace :
🎄 Cấp lại Sim 3 mạng (cháy, hỏng, mất)
🎄 Bán SIM MẠNG 1 NĂM GIÁ RẺ
🎄 Chuyển đổi sim trả trước sang trả sau gán gói khuyến mại
🎄 Lắp đặt internet truyền hình siêu tốc độ
🎄 Thu hộ tiền điện, thu hộ tiền trả góp ,tiền bảo hiểm
🎄 Gạch cước Trả sau, internet ,truyền hình, K+,An Viên...
☎ 24/7 : 0965.69.4567 - 0868.883.678

Điện thoại Oppo A18Hơn 2tr dùng tẹt gaHỖ TRỢ TRẢ GÓP tại Siêu thị Điện Máy Điện Thoại Hoàng Khải xã Minh Châu
10/11/2025

Điện thoại Oppo A18
Hơn 2tr dùng tẹt ga
HỖ TRỢ TRẢ GÓP tại Siêu thị Điện Máy Điện Thoại Hoàng Khải xã Minh Châu

Muốn khỏe đẹp thì uống ION Kiềm tươiLọc nước Đại Việt - Tinh hoa của nước👉 Giải rượu, giảm nồng độ cồn👉 Hỗ trợ nhanh làn...
10/11/2025

Muốn khỏe đẹp thì uống ION Kiềm tươi
Lọc nước Đại Việt - Tinh hoa của nước
👉 Giải rượu, giảm nồng độ cồn
👉 Hỗ trợ nhanh lành vết thương
👉 Hỗ trợ bệnh dạ dày
👉 Giảm nguy cơ xơ cứng động mạch, giảm đột quỵ
☎ 0965.69.4567 - 0868.883.678 để lên đơn ạ

Camera lại về nhiều để phục vụ bà con.Vẫn 4 tiêu chí:👉 Chất lượng tốt👉 Thi công đẹp👉 Bảo hành chính hãng👉 Giá RẺ HƠN Tók...
19/06/2025

Camera lại về nhiều để phục vụ bà con.
Vẫn 4 tiêu chí:
👉 Chất lượng tốt
👉 Thi công đẹp
👉 Bảo hành chính hãng
👉 Giá RẺ HƠN Tók Tók nếu quý khách tự lắp đặt
Ib em Long 18+ để được tư vấn ạ
🏠 Siêu thị Điện Máy Điện Thoại Hoàng Khải xã Minh Châu
Ql7, đối diện ủy ban xã Minh Châu( Diễn Thắng cũ), Huyện Diễn Châu, Nghệ An
☎ 0965.69.4567 - 0868.883.678

Iphone 11promax 256gb hàng đẹp,màu sáng, giá rẻ như 64gbHỗ trợ trả góp 0% thủ tục đơn giản tại Siêu thị Điện Máy Điện Th...
17/06/2025

Iphone 11promax 256gb hàng đẹp,màu sáng, giá rẻ như 64gb
Hỗ trợ trả góp 0% thủ tục đơn giản tại Siêu thị Điện Máy Điện Thoại Hoàng Khải xã Minh Châu

✨ KHAI TRƯƠNG ĐIỂM GIAO DỊCH & CHĂM SÓC KHÁCH HÀNG VINAPRO ✨TƯNG BỪNG KHAI TRƯƠNG – NGẬP TRÀN ƯU ĐÃIHOÀNG KHẢI VINAPRO c...
14/05/2025

✨ KHAI TRƯƠNG ĐIỂM GIAO DỊCH & CHĂM SÓC KHÁCH HÀNG VINAPRO ✨

TƯNG BỪNG KHAI TRƯƠNG – NGẬP TRÀN ƯU ĐÃI

HOÀNG KHẢI VINAPRO chính thức ra mắt tại:
📍 Xóm 5, xã Minh Châu, huyện Diễn Châu
⏰ 8h sáng ngày 19/5/2025

CƠ HỘI SĂN QUÀ KHỦNG – CHỈ TRONG NGÀY KHAI TRƯƠNG:

🎁 Tặng 30 SIM Vinaphone cho 30 khách hàng đầu tiên.
🎁 Tặng thẻ cào 70.000đ cho 30 khách hàng nhận SIM & đăng ký combo data + thoại ngay tại điểm.
🎁 Đặc biệt phần quà lên đến 1 triệu đồng khi khách hàng mua các sản phẩm tivi, tủ lạnh,máy giặt,bếp từ, máy lọc nước
🎁 Miễn phí dán cường lực, vệ sinh điện thoại;
🎁 Giảm giá 20% khi khách hàng mua phụ kiện
🎊 Tặng quà liền tay khi mua hàng:
• Bát úp mì
• Áo mưa
• Bình nước Cara
• Mũ lưỡi trai
• Bộ móc chìa khóa…

DỊCH VỤ TẠI VINAPRO:
✔️ Đăng ký/Thay đổi gói cước Vinaphone
✔️ Lắp đặt Internet, Truyền hình MyTV, Camera
✔️ Thanh toán cước, nạp tiền, bảo hành thiết bị

CÁCH NHẬN QUÀ:
1️⃣ Đến sớm & mua hàng tại điểm giao dịch
2️⃣ Like bài viết, chia sẻ công khai & tag 3 bạn bè vào bình luận

🚨 ĐỪNG BỎ LỠ cơ hội nhận quà hấp dẫn & trải nghiệm dịch vụ chất lượng từ VINAPRO!

📞 Hotline: 0815.137.137 để biết thêm chi tiết!

💥💥GIẢM CỰC SỐC - GIÁ TẬN GỐC💥💥✅ TIVI 32 in giá chỉ từ 3000k✅ TIVI 43 in giá chỉ từ 5000k✅ TIVI 55 In giá chỉ từ 7000k✅ T...
15/03/2025

💥💥GIẢM CỰC SỐC - GIÁ TẬN GỐC💥💥
✅ TIVI 32 in giá chỉ từ 3000k
✅ TIVI 43 in giá chỉ từ 5000k
✅ TIVI 55 In giá chỉ từ 7000k
✅ TIVi 65 in giá chỉ từ 9000k
✅ TIVI 75 in giá chỉ từ 13000k
👉 Hàng sẵn tại cửa hàng
👉 Hỗ trợ trả góp thủ tục đơn giản
Inbox em để lấy giá tốt nhất ạ 🥰
🏠 : Siêu thị điện máy điện thoại Hoàng Khải
Ql7, đối diện ủy ban xã Minh Châu( Diễn Thắng cũ)
☎ : 0965.69.4567 - 0868.883.678

Lắp lọc nước tại Siêu thị Điện Máy Điện Thoại Hoàng Khải xã Minh Châu 👉 MIỄN PHÍ công lắp đặt 👉 TẶNG chân kệ chắc chắn👉 ...
14/03/2025

Lắp lọc nước tại Siêu thị Điện Máy Điện Thoại Hoàng Khải xã Minh Châu
👉 MIỄN PHÍ công lắp đặt
👉 TẶNG chân kệ chắc chắn
👉 Cam kết BẢO HÀNH CHÍNH HÃNG
👉 Giá TỐT nhất khu vực
👉👉👉 Hỗ Trợ trả góp thủ tục đơn giản
☎ 0965.69.4567 - 0868.883.678

Address

đối Diện ủy Ban Xã Minh Châu ( Diễn Thắng Cũ), Huyện Diễn Châu, Tỉnh Nghệ An
Dien Chau

Telephone

+84965694567

Website

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when Siêu thị Điện Máy Điện Thoại Hoàng Khải xã Minh Châu posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Share

Category