Mobigo Đà Nẵng

Mobigo Đà Nẵng Chuyên phân phối smartphone Samsung, LG, HTC, Pixel, Sony tại Đà Nẵng
Địa chỉ: 128 Nguyễn Hoàng. Đà Nẵng
Hotline: 0982002829 - 0905035848

Chuyên về Samsung, Sony, HTC, Pixel, tại Đà Nẵng
- 128 Nguyễn Hoàng
0905035848 (viber or zalo) - 0982002829

💥 Đà Nẵng - Oppo X8S NỘI ĐỊA Lướt Keng Fullbox bản 16/512Gb- Giá chỉ 12tr###- Máy chỉ 1 vài lần sạc, đầy đủ phụ kiệnMobi...
27/05/2026

💥 Đà Nẵng - Oppo X8S NỘI ĐỊA Lướt Keng Fullbox bản 16/512Gb
- Giá chỉ 12tr###
- Máy chỉ 1 vài lần sạc, đầy đủ phụ kiện
MobiGo 128 Nguyễn Hoàng, Đà Nẵng
098200 28 29

🔶Samsung S25 Ultra Likenew 99% Đẹp Keng-_Bản Snap8Elite, ram 12Gb, Bộ Nhớ 256Gb và 512gb - Máy zin keng, đẹp không 1 vét...
23/05/2026

🔶Samsung S25 Ultra Likenew 99% Đẹp Keng
-_Bản Snap8Elite, ram 12Gb, Bộ Nhớ 256Gb và 512gb
- Máy zin keng, đẹp không 1 vét trầy nhỏ
- Tặng kèm Tai nghe không dây, Cáp và Sạc nhanh, Dán màn, ốp lưng
- Hỗ trợ trả góp không thẩm định người thân
🔸 Mobigo - 128 Nguyễn Hoàng. Đà Nẵng

🔴Samsung  𝐒𝟐𝟒 𝐔𝐋𝐓𝐑𝐀 𝟓𝐆 99% và New Mới Fullbox- 𝐓𝐚̣̆𝐧𝐠 𝐓𝐚𝐢 𝐍𝐠𝐡𝐞 𝐊𝐡𝐨̂𝐧𝐠 𝐃𝐚̂𝐲, 𝐃𝐚́𝐧 𝐂𝐮̛𝐨̛̀𝐧𝐠 𝐋𝐮̛̣𝐜, 𝐂𝐚́𝐩 𝐯𝐚̀ 𝐒𝐚̣𝐜 𝐍𝐡𝐚𝐧𝐡 , 𝐎...
21/05/2026

🔴Samsung 𝐒𝟐𝟒 𝐔𝐋𝐓𝐑𝐀 𝟓𝐆 99% và New Mới Fullbox
- 𝐓𝐚̣̆𝐧𝐠 𝐓𝐚𝐢 𝐍𝐠𝐡𝐞 𝐊𝐡𝐨̂𝐧𝐠 𝐃𝐚̂𝐲, 𝐃𝐚́𝐧 𝐂𝐮̛𝐨̛̀𝐧𝐠 𝐋𝐮̛̣𝐜, 𝐂𝐚́𝐩 𝐯𝐚̀ 𝐒𝐚̣𝐜 𝐍𝐡𝐚𝐧𝐡 , 𝐎̂́𝐩 𝐋𝐮̛𝐧𝐠
- Bản Snap8gen3, ram 12Gb, Bộ Nhớ 256Gb và 512gb
- 2 Sim, Màn hình 6.9in chống lóa, bút Spen nhanh nhạy và là dòng cuối cùng bút Spen còn điều khiển từ xa.
- Tặng bảo hành 6 tháng, bao test 15 -30 ngày ( Cả màn hình)
---------+++---------
✨ Mobigo - 128 Nguyễn Hoàng, Thanh Khê, Đà Nẵng
098 200 28 29

💥 Samsung S26 Ultra 5G Bản VN Fullbox- Còn bảo hành hãng 22/3/2027- Bản ram 12Gb, Bộ Nhớ 256Gb - Giá chỉ 27tr290🔸 Mobigo...
17/05/2026

💥 Samsung S26 Ultra 5G Bản VN Fullbox
- Còn bảo hành hãng 22/3/2027
- Bản ram 12Gb, Bộ Nhớ 256Gb
- Giá chỉ 27tr290
🔸 Mobigo - 128 Nguyễn Hoàng. Đà Nẵng

💥 S25 Ultra 5G Bản VN Giá rẻ- Màn Mực Nhỏ- ram 12Gb ,bộ Nhớ 256Gb- giá 15.###
17/04/2026

💥 S25 Ultra 5G Bản VN Giá rẻ
- Màn Mực Nhỏ
- ram 12Gb ,bộ Nhớ 256Gb
- giá 15.###

💢 Chỉ từ 11tr990 SS S23 ULTRA 5G - MỸ VÀ HÀN Likenew 99% và New Fullbox⭕- Chip Rồng 8gen2, pin 5000mah- Bộ nhớ 265Gb và ...
28/03/2026

💢 Chỉ từ 11tr990 SS S23 ULTRA 5G - MỸ VÀ HÀN Likenew 99% và New Fullbox⭕

- Chip Rồng 8gen2, pin 5000mah

- Bộ nhớ 265Gb và 512gb

- Có ghi âm cuộc gọi

- Camera zoom 100x, camera chính chụp đêm nét

💥 Hỗ trợ G.Ó.P không trả trước, không thẩm định

💥 Hỗ trợ thu cũ lên đời

💥 Hỗ trợ bảo hành rơi vỡ

---------------------------

⭕ Mobigo - 128 Nguyễn Hoàng. Đà Nẵng

( Ngay giữa Nguyễn Văn Linh và Ông Ích Khiêm )

098 200 28 29 - 0905 035 848

💥 Samsung S24 Có Sẵn Tại Quán- Bản Chip Snap8Gen3 , không phải chip exynos.        - S24 Mỹ 128Gb : 10tr390       - S24 ...
21/03/2026

💥 Samsung S24 Có Sẵn Tại Quán

- Bản Chip Snap8Gen3 , không phải chip exynos.

- S24 Mỹ 128Gb : 10tr390

- S24 Plus 256 Mỹ 12tr600

- S24 Ultra 256Gb : 16tr300

- S24 Ultra 512gb : 16tr990

✅ Tặng kèm cáp sạc và củ sạc nhanh 25w, dán màn hình và ốp lưng, Bảo hành 6 tháng.

------------------

- Ship COD toàn quốc, nhận hàng kiểm tra rồi thanh toán.

✅️ Hỗ trợ trả 0% qua thẻ tín dung

✅️ Hỗ trợ trả góp không cần trả trước qua Home, Hdsaison, Mirea

⛔️ Bảo đảm không báo giá ảo, luôn báo đúng giá

--------------------

⚠️ MobiGo - 128 Nguyễn Hoàng. Đà Nẵng

098 200 28 29

💥 Samsung S24 Ultra 5G bản VN còn bảo hành hãng 22-4-2026- Ngoại hình 99%,  Ram 12gb, bộ nhớ 256gb- tặng kèm đầy đủ phụ ...
28/01/2026

💥 Samsung S24 Ultra 5G bản VN còn bảo hành hãng 22-4-2026
- Ngoại hình 99%, Ram 12gb, bộ nhớ 256gb
- tặng kèm đầy đủ phụ kiện và bảo hành
- Giá chỉ 17tr###
Mobigo - 128 Nguyễn Hoàng. Đà Nẵng
098 200 28 29

💥 Samsung S23 Ultra 5G Mỹ Màu Hồng Tím- Máy siêu đẹp 99% keng nét- Bản Snap8gen2, bộ nhớ 256Gb- Giá chỉ 12tr ###🐟- MobiG...
22/01/2026

💥 Samsung S23 Ultra 5G Mỹ Màu Hồng Tím
- Máy siêu đẹp 99% keng nét
- Bản Snap8gen2, bộ nhớ 256Gb
- Giá chỉ 12tr ###🐟
- MobiGo 128 Nguyễn Hoàng, Đà Nẵng
098 200 28 29

🔶 Samsung S22 Mỹ 5G hàng thu khách lên đời- Bản 8gen1. Ram 8gb. Bộ nhớ 128Gb- Full tính năng, ngoại hình 95%- Giá chỉ 4t...
18/01/2026

🔶 Samsung S22 Mỹ 5G hàng thu khách lên đời
- Bản 8gen1. Ram 8gb. Bộ nhớ 128Gb
- Full tính năng, ngoại hình 95%
- Giá chỉ 4tr990k

Address

128 Nguyễn Hoàng
Da Nang
0511

Telephone

0982002829

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when Mobigo Đà Nẵng posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Share