Xe Ôm Công Nghệ HanGo' Cà Mau

Xe Ôm Công Nghệ HanGo' Cà Mau An toàn -Tiện lợi -Nhiệt tình

grab Hango vẫn hoạt động bình thường nha khách🥰 Sdt: 📞0912241602 📞 Dịch vụ Xe Ôm Công Nghệ HanGo' Cà Mau luôn hân hạnh đ...
10/10/2023

grab Hango vẫn hoạt động bình thường nha khách🥰
Sdt: 📞0912241602 📞
Dịch vụ Xe Ôm Công Nghệ HanGo' Cà Mau luôn hân hạnh đón tiếp quý khách ❤️❤️
Nhận ship đồ ăn thức uống🍖🧋
Nhận giao đồ giùm khách 🎟️
Nhận mua hàng theo yêu cầu🧩
Nhận chở khách về các huyện 🛵
Nhận chuyển tiền, giao tiền giùm khách 💸
Nhận chở xe khách về nhà ( 2 bánh và 4 bánh kim luôn xe lu, xe cẩu ) 🤣🤣 🚜✈️
Hango luôn nhận tất tần tật mọi yêu cầu mọi lí do mà khách mong muốn, ngại gì mà không đến với Hango bạn sẽ thấy Hango là nơi đáng để bạn tin cậy 😊😊
Hango luôn đồng hàng cùng bạn

Hôm nay chính thức có rửa xe tích lũy nha mọi người📢📢📢 Bên e có chỗ nằm chờ lấy xe bao êm bao mát nha quí dị ⛱️⛱️⛱️Có nh...
18/04/2023

Hôm nay chính thức có rửa xe tích lũy nha mọi người📢📢📢
Bên e có chỗ nằm chờ lấy xe bao êm bao mát nha quí dị ⛱️⛱️⛱️
Có nhận lấy xe rửa và giao tận nhà luôn nha🤩
Đ/c: đường Phan Ngọc Hiển p9. Cặp cây xăng số 5 Mường Thanh

Hôm nay Hango có thêm dịch vụ mới nè khách ơi 🥰🛵 RỬA XE BỌT TUYẾT🛵 Rửa xe sạch sẽ, bóng bẩy, hỗ trợ việc làm sạch các vế...
09/04/2023

Hôm nay Hango có thêm dịch vụ mới nè khách ơi 🥰
🛵 RỬA XE BỌT TUYẾT🛵
Rửa xe sạch sẽ, bóng bẩy, hỗ trợ việc làm sạch các vết bẩn bám trên xe.
Có dịch vụ lấy xe tận nhà đi rửa rồi giao tận nơi luôn nha khách ơi 🥰🥰🥰
☎️ hotline: 0916114092 📞📞📞📞
*** Vẫn nhận chở khách và ship đồ ăn bình thường nha khách ơi 😍😍

16/03/2023

Hango xin chào cả nhà 🥰🥰
Dịch vụ Xe Ôm Công Nghệ HanGo' Cà Mau luôn hân hạnh đón tiếp quý khách ❤️❤️
Nhận ship đồ ăn thức uống🍖🧋
Nhận giao đồ giùm khách 🎟️
Nhận mua hàng theo yêu cầu🧩
Nhận chở khách về các huyện 🛵
Nhận chuyển tiền, giao tiền giùm khách 💸
Nhận chở xe khách về nhà ( 2 bánh và 4 bánh kim luôn xe lu, xe cẩu ) 🤣🤣 🚜✈️
Hango luôn nhận tất tần tật mọi yêu cầu mọi lí do mà khách mong muốn, ngại gì mà không đến với Hango bạn sẽ thấy Hango là nơi đáng để bạn tin cậy 😊😊
Hango luôn đồng hàng cùng bạn !!!!!

Hôm nay m6 tết, grab Hango đã hoạt động trở lại 🥰 Sdt: 0912241602📞📞📞 Dịch vụ Xe Ôm Công Nghệ HanGo' Cà Mau luôn hân hạnh...
27/01/2023

Hôm nay m6 tết, grab Hango đã hoạt động trở lại 🥰
Sdt: 0912241602📞📞📞
Dịch vụ Xe Ôm Công Nghệ HanGo' Cà Mau luôn hân hạnh đón tiếp quý khách ❤️❤️
Nhận ship đồ ăn thức uống🍖🧋
Nhận giao đồ giùm khách 🎟️
Nhận mua hàng theo yêu cầu🧩
Nhận chở khách về các huyện 🛵
Nhận chuyển tiền, giao tiền giùm khách 💸
Nhận chở xe khách về nhà ( 2 bánh và 4 bánh kim luôn xe lu, xe cẩu ) 🤣🤣 🚜✈️
Hango luôn nhận tất tần tật mọi yêu cầu mọi lí do mà khách mong muốn, ngại gì mà không đến với Hango bạn sẽ thấy Hango là nơi đáng để bạn tin cậy 😊😊
Hango luôn đồng hàng cùng bạn !!!!!

12/12/2022

Việc gì khó cứ để Xe Ôm Công Nghệ HanGo' Cà Mau lo ☺️☺️
- Nhận ship đồ ăn thức uống theo yêu cầu 🧋🍗
- Nhận hỗ trợ người và xe về an toàn 🛵🚗
- Nhận hỗ trợ xe chết máy, hết xăng🏍🛴
- Nhận chở khách về các huyện 🚜
- Nhận chạy xe ô tô của khách về nhà ( có bằng hạng C)🚙
* Nhận sửa điện khẩn cấp, hớt tóc tại nhà, …… 🪛
* Nhận mọi yêu cầu của khách không từ chối hay mặc cả bất kì công việc gì nha khách ơi 😘
—->>> ☎ 0916114092 ☎️
Xe Ôm Công Nghệ HanGo' Cà Mau luôn đồng hành cùng bạn !!!!!🥰🥰

Hango xin chào cả nhà 🥰🥰 Dịch vụ Xe Ôm Công Nghệ HanGo' Cà Mau luôn hân hạnh đón tiếp quý khách ❤️❤️Nhận ship đồ ăn thức...
01/12/2022

Hango xin chào cả nhà 🥰🥰
Dịch vụ Xe Ôm Công Nghệ HanGo' Cà Mau luôn hân hạnh đón tiếp quý khách ❤️❤️
Nhận ship đồ ăn thức uống🍖🧋
Nhận giao đồ giùm khách 🎟️
Nhận mua hàng theo yêu cầu🧩
Nhận chở khách về các huyện 🛵
Nhận chuyển tiền, giao tiền giùm khách 💸
Nhận chở xe khách về nhà ( 2 bánh và 4 bánh kim luôn xe lu, xe cẩu ) 🤣🤣 🚜✈️
Hango luôn nhận tất tần tật mọi yêu cầu mọi lí do mà khách mong muốn, ngại gì mà không đến với Hango bạn sẽ thấy Hango là nơi đáng để bạn tin cậy 😊😊
Hango luôn đồng hàng cùng bạn !!!!!

Việc gì khó cứ để Xe Ôm Công Nghệ HanGo' Cà Mau lo ☺️☺️ - Nhận ship đồ ăn thức uống theo yêu cầu 🧋🍗- Nhận hỗ trợ người v...
21/09/2022

Việc gì khó cứ để Xe Ôm Công Nghệ HanGo' Cà Mau lo ☺️☺️
- Nhận ship đồ ăn thức uống theo yêu cầu 🧋🍗
- Nhận hỗ trợ người và xe về an toàn 🛵🚗
- Nhận hỗ trợ xe chết máy, hết xăng🏍🛴
- Nhận chở khách về các huyện 🚜
- Nhận chạy xe ô tô của khách về nhà ( có bằng hạng C)🚙
* Nhận sửa điện khẩn cấp, hớt tóc tại nhà, …… 🪛
* Nhận mọi yêu cầu của khách không từ chối hay mặc cả bất kì công việc gì nha khách ơi 😘
—->>> ☎ 0916114092 ☎️
Xe Ôm Công Nghệ HanGo' Cà Mau luôn đồng hành cùng bạn !!!!!🥰🥰

Menu đa dạng với tất cả các món ăn mặn , ngọt, nc uống , mua đồ theo yêu cầu và kể cả mồi nhậu luôn ạ, alo gọi grab để đ...
07/09/2022

Menu đa dạng với tất cả các món ăn mặn , ngọt, nc uống , mua đồ theo yêu cầu và kể cả mồi nhậu luôn ạ, alo gọi grab để được ship tận răng nha khách ơi 😍😍😍
0916114092 📞📞

Hango vẫn hoạt động bình thường nha khách ơi 🥰 Mưa gió ngập đường vẫn chở khách và ship đồ ăn theo yêu cầu 🛵🚗 Chạy được ...
03/09/2022

Hango vẫn hoạt động bình thường nha khách ơi 🥰
Mưa gió ngập đường vẫn chở khách và ship đồ ăn theo yêu cầu 🛵🚗
Chạy được tất cả các loại xe kể cả ô tô, không gì làm khó Hango nha 🏍🛵🚕🚖
Ngồi đợi khách nhậu xong chở về nhà an toàn luôn nè 😊
Việc gì khó để Hango lo ( 0912241602)

Address

Phan Ngọc Hiển, Khóm 2, P9 (gần Cây Xăng Số 5)
Cà Mau

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when Xe Ôm Công Nghệ HanGo' Cà Mau posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Contact The Business

Send a message to Xe Ôm Công Nghệ HanGo' Cà Mau:

Share

Category