Quảng Cáo Minh Khoa

Quảng Cáo Minh Khoa Contact information, map and directions, contact form, opening hours, services, ratings, photos, videos and announcements from Quảng Cáo Minh Khoa, Printing Service, Đường NJ13A, KCN Mỹ Phước 3, Bến Cát, Bình Dương, Ben Cat.

��Chuyên Thiết Kế &Thi Công:
Bảng hiệu, hộp đèn,ALU,Chữ Nổi,LED..
��In phun KTS khổ lớn
QL13, Thành Tâm, Chơn Thành, Bình Phước
zalo: 0328 355 686 / 0979 387 235

24/01/2024

✴Cuối năm rồi,Quý khách nào chưa làm bảng hiệu hay đã có mà xuống cấp cần sửa đổi lại thì hãy liên hệ mình nhé✴
#
🏠NJ13A, Mỹ Phước 3, Bến Cát, Bình Dương
☎️0328 355 686_0979 387 235

✳✴In background tất niên cuối năm và chúc mừng năm mới bao đẹp, giá iu thương..⚠️⚠️TRI ÂN KHÁCH HÀNG nhân dịp cuối năm, ...
17/01/2024

✳✴In background tất niên cuối năm và chúc mừng năm mới bao đẹp, giá iu thương..
⚠️⚠️TRI ÂN KHÁCH HÀNG nhân dịp cuối năm, tiệm giảm giá 20% các dịch vụ cho quý khách hàng từ ngày 18/01-31/01/2024
:♥️Liên hệ Quảng Cáo Minh Khoa ♥️
🏠 Đường NJ13A, KCN Mỹ Phước 3, Thới Hòa, Bến Cát, BD
📲 0328 355 686 - 0979 387 235
" HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH"

28/11/2023

Bảng hiệu:"Lung linh lồng lộn lấp la lấp lánh" :d ;p :d :)) :))
Liên hệ: Quảng Cáo Minh Khoa
Địa chỉ: NJ13A, Mỹ phước 3, Bến Cát, Bình Dương
ĐT: 0979 387 235 hoặc 0328 355 686

01/11/2023

HÃY ĐỂ Quảng Cáo Minh Khoa GIÚP BẠN TĂNG DOANH THU TẠI CỬA HÀNG.
❤️NÉT RIÊNG CHO THƯƠNG HIỆU CỦA BẠN
----------------
⁉️ Bạn đang cần một bảng hiệu CHUYÊN NGHIỆP có khả năng thu hút khách hàng ngay từ cái nhìn đầu tiên thì dưới đây là một lựa chọn không thể bỏ qua
💫 Với tiêu chí:
🌿🌿 ĐẸP – BỀN - ĐƠN GIẢN - TINH TẾ - ẤN TƯỢNG🌿🌿
🌹🌹Bảng Đèn LED: Sử dụng công nghệ đèn LED hiện đại để làm bảng quảng cáo sáng bóng và nổi bật.
----------------------------------
☎ 0328 355 686 hoặc 0979 387 235

30/09/2023

Bảng led cực sáng cho tiệm đt 🤩

🌈🌈🌈 Chút xanh ngọt ngào đầu tháng… 👌✅✅✅Thi công Điện Cơ Thiên Phú💯💯💯 Liên hệ Quảng Cáo Minh Khoa 📲 Hotline : 0328 355 68...
09/08/2023

🌈🌈🌈 Chút xanh ngọt ngào đầu tháng… 👌
✅✅✅Thi công Điện Cơ Thiên Phú
💯💯💯 Liên hệ Quảng Cáo Minh Khoa
📲 Hotline : 0328 355 686 - 0979 387 235

🌋🌋In bạt siêu nét - siêu ngầu cho ông chủ tiệm tóc💥Quảng Cáo Minh Khoa  hân hạnh được phục vụ quý khách 👉Đường Nj13A,KCN...
18/07/2023

🌋🌋In bạt siêu nét - siêu ngầu cho ông chủ tiệm tóc
💥Quảng Cáo Minh Khoa hân hạnh được phục vụ quý khách
👉Đường Nj13A,KCN Mỹ Phước 3, Bến Cát,BD
📲0328 355 686 - 0979 387 235

❤❤Những công việc của Quảng Cáo Minh Khoa  mỗi ngày💬Cảm ơn khách đã tin tưởng và ủng hộ💟Quảng Cáo Minh Khoa _0979 387 23...
21/06/2023

❤❤Những công việc của Quảng Cáo Minh Khoa mỗi ngày
💬Cảm ơn khách đã tin tưởng và ủng hộ
💟Quảng Cáo Minh Khoa _0979 387 235 ,0328 355 686
👇ĐC:NJ13A,Mỹ phước 3,Bến Cát,BD

Mẫu bảng chân đứng HOTT Đơn Giản - Lại Lôi Cuốn Khách Hàng✌️Nhìn Đơn Giản Nhưng Lại Bắt Mắt✌️Vừa Trang Trí Shop Vừa Thu ...
15/04/2023

Mẫu bảng chân đứng HOTT Đơn Giản - Lại Lôi Cuốn Khách Hàng
✌️Nhìn Đơn Giản Nhưng Lại Bắt Mắt
✌️Vừa Trang Trí Shop Vừa Thu Hút Khách Hàng
✌️Vừa Đọc Được dịch vụ bên shop lại vừa decor shop
👉 Liên hệ Quảng Cáo Minh Khoa 0328 355 686 hoặc 0979 387 235

Khoa Cáo Minh Quảng chúc quý khách khai trương hồng phát🤩🤗
01/04/2023

Khoa Cáo Minh Quảng chúc quý khách khai trương hồng phát🤩🤗

🌼🌼🌼Bảng Hiệu Xinh Xinh 🌸🌸🌸 Mọi người có nhu cầu làm bảng hiệu 👉Xin liên hệ Quảng Cáo Minh Khoa  📲0328 355 686 - 0979 387...
25/02/2023

🌼🌼🌼Bảng Hiệu Xinh Xinh 🌸🌸🌸
Mọi người có nhu cầu làm bảng hiệu
👉Xin liên hệ Quảng Cáo Minh Khoa
📲0328 355 686 - 0979 387 235
😛😛Rất hân hạnh được phục vụ quý khách

🏆QC Minh Khoa 🏆___Xin kính chào quý khách!!!Quý khách có nhu cầu về :✨ Bảng Quảng Cáo - Hộp Đèn - Đèn Led✨ Pano - Mặt dự...
11/02/2023

🏆QC Minh Khoa 🏆

___Xin kính chào quý khách!!!
Quý khách có nhu cầu về :
✨ Bảng Quảng Cáo - Hộp Đèn - Đèn Led
✨ Pano - Mặt dựng
✨ Chữ: Inox - Neon - v.v.v
✨ Stande, Menu, Tờ Rơi, Card visit, Băng Rôn,.....
Xin vui lòng liên hệ
☎️ - Zalo: 0328 355 686

____🇻🇳🇻🇳🇻🇳____



✨ Phục vụ tận tâm - uy tín - chất lượng!
✨ Mang lại sự hài lòng đến mọi khách hàng!



,




___Xin cảm ơn___
Quý khách đã thương yêu trao gửi niềm tin cho em..
Rất mong được phục vụ quý khách!

Address

Đường NJ13A, KCN Mỹ Phước 3, Bến Cát, Bình Dương
Ben Cat

Telephone

+84328355686

Website

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when Quảng Cáo Minh Khoa posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Contact The Business

Send a message to Quảng Cáo Minh Khoa:

Share